Tập thể lớp 6a4
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập thể lớp 6a4

Những người bạn của tôi

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nhật ký không tên

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
NgôQuyền
MemBer cấp 1
MemBer cấp 1
NgôQuyền

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeFri Apr 23, 2010 2:43 pm

Ngày Tháng Năm
Hôm này bị t/y nói lời chia tay, mà sao mình thấy nghẹn ngào ko nói nên lời. Chẳng lẽ mình đối xử vs cô ấy ko tốt, hay tại vì mình xí trai, hay vì cô ấy có người khác. Mình đã suy nghĩ suy nghĩ, nhưng mãi chẳng hiểu vì lí do gì. Ngày trước mình đã dũng cảm ngỏ lời yêu thương vs cô ấy, nhưng sao bây giờ lại nhát gan đến vậy? Không cả dám đến gần để đối mặt vs cô ấy nữa, rồi để nói một câu "Tại sao em lại bỏ anh đi. Thật sự anh ko muốn thế, anh rất yêu em". ngay cả YM cũng ko dám pm onl hay pm off nữa.Thôi đành chấp nhận từ bỏ vậy. Chúc em có một t/y mới thật tốt! ailopdiu

Ngày tháng năm
Hôm nay đi học về, ngang qua nhà em, thấy nhà em đóng cửa, buồn. Đi đc một đoạn thì gặp em ngồi trên xe của người khác. Thật sự anh rất muốn khóc, nhưng lúc đó anh tự nhủ " Quyền, mày ko đc khóc, mạnh mẽ lên " Nhưng khi về đến nhà trọ, vào phòng anh nghĩ mình sẽ ko đc khóc, mình là con trai mà. Nhưng tại sao những giọt nc mắt ấy nó vẫn lăn xuống. Em bỏ anh thật rồi sao? Vậy thì anh cũng sẽ quên em, hình ảnh của em sẽ hok còn in trong tim anh nữa.

Ngày tháng năm
Hôm nay đi học, mình quen đc một bạn gái mới. bạn ấy xinh xắn, dễ thương, còn học cực giỏi nữa. mình ngỏ lời làm quen vs bạn ý. bạn ý vui vẻ nhận lời. chúng mình share số dd cho nhau, YM cho nhau rồi nói chuyện. Mình cảm thấy mình vs bạn ý chắc có hy vọng. và rồi 5p trc mình đã nói câu "làm bạn gái tớ nhé" vs cô ấy. Cô ấy ngần ngừ một lúc rồi cũng nói "Okie". Thế rồi trong mình đã hé ra một niềm tin và hy vọng rất lớn. Cảm ơn Ngọc đã làm bạn gái của Quyền. Yêu Ngọc nhiều nhiều !!! ailopdiu

Ngày tháng năm
Hôm này, mình đi chơi vs t/y mới. bọn mình đi ra công viên, tâm sự vs nhau rất nhiều, còn chụp nhiều ảnh nữa chứ. bọn mình đã có một ngày thứ 7 tuyệt vời. Yêu Ngọc nhiều lắm

Ngày tháng năm
Hôm nay, tan học, mình đưa Ngọc về nhà, đang đi giữa đường Ngọc nói "anh Quyền ah, em nói cái này anh đừng buồn nhá." mình đáp "uhm, em nói đi, anh sẽ vui vẻ, ko buồn đâu, nhưng miễn sao đừng là lời ... kà đc rồi". "vậy em nói nhá: hôm nay em vừa nhận đc HB đi du học tại Đức, thời gian là 3 năm, ngày kia em xuất phát lên máy bay, chắc trong tg này, ko đc gặp anh nữa, anh tha lỗi cho em nhá". Nghe ngọc nói xong, tại sao mình lại vừa vui. nhưng vừa buồn, về đến cổng nhà ngọc, nhìn ngọc bye mình rồi bước vào nhà, minh định khóc nhưng ko muốn khóc trc mặt ngọc nên cố chịu đựng, về đến phòng mình đóng chặt cửa rồi khóc suốt, đến tối bọn bạn cùng phòng nó về, nó dẫn mình đi chơi, nhưng mắt sưng vù, đi thế nào đc, buồn thật. khoc sad

Ngày tháng năm
hôm nay đc nghỉ, ngọc đến chỗ mình, rủ mình đi chơi, tranh thủ lúc ngọc chưa đi thì tâm sự. đến công viên tại sao mình chẳng nghĩ đc cái j để nói vs ngọc vậy là lại chụp ảnh, lần này số ảnh tăng lên rất rất nhiều nữa. trong số ấy mình thích nhất 2 cái, hai cái này thì ... tuyệt lắm. rồi đi ăn. mình ăn đúng 2 cốc kem, còn ngọc thì ăn hết một hộp kem (tiêu hết 50k của mình). đưa ngọc về nhà và mình nhận đc một nụ hôn của ngọc. thật ngọt ngào làm sao?

ngày tháng năm
ngày mai ngọc đi rồi, hôm nay ngọc phải ở nhà chuẩn bị đồ để đi nên hok đi học, mình thấy thật trống trải chỉ mong ngày mai sẽ ko bao giờ đến, đi học về rẽ quán lưu niệm, mua một đôi vòng cổ có đính hình trái tim, rồi đem đến nhà ngọc tặng 1 cái, còn một cái của mình. co như là quà t/y. ngọc vui lắm. lần này mình cũng đc nhận một nụ hôn nữa. hanh phúc đến chừng nào.

ngày tháng năm
hôm nay ngọc ra sân bay rồi. quỉ thật, mình định ra tiễn nhưng lại phaỉ đi học. mình rất nhớ ngọc "ngọc ơi, anh xin lỗi, vì ko ra tiễn chân em đc". ngọc đi chuyến lúc 1h45' mà 1h mình tan học, chắc ra đó sẽ kịp. kết thúc buổi học, chạy ngay ra nhà xe, trên chiếc xe máy, tiến thẳng ra sân bay, định gọi điện xem ngọc đang ở chỗ nào để ra, nhưng dd hết pin, tìm mãi, tìm mãi, chẳng thấy em đâu, 1h50' rồi, ngọc đã cất cánh, ngọc đi rồi,"anh xin lỗi em. ngọc ơi, em đi bình an nhé" ngọc đi rồi, mình thật yếu đuối, đến lúc em đi mà anh cũng chẳng ra tiễn em đc. Thôi về nhà sạc pic dd đã, gọi cho em ý sau. Chúc em học tốt nha ngọc. anh yêu em !

viết thế đã, hôm nào copy từ nhật kí mình viết sau sad
funnytiger
MemBer cấp 2
MemBer cấp 2

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeThu Apr 29, 2010 1:19 pm

Hic, chuyện tình àh? Buồn thía! Lãng mạn mà buồn!
ngocbg
MemBer cấp 4
MemBer cấp 4
ngocbg

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeThu Apr 29, 2010 10:06 pm

anh oi tuoi len
nhu em nay:hahahahaha.............
ung ho anh aqu aqu aqu
cute 1234 124
iamhuyen
Gao đỏ - Biệt đội siêu nhân gao
iamhuyen

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeFri Apr 30, 2010 8:27 pm

lần đâu tiên thấy anh trai viết nhật ký
mà sao chị ... lại nhẫn tâm rứa, ủng hộ anh tán chị ngọc ah ná
không ngờ anh trai của mềnh có thể 1 ngày tán đc một cô chị xinh đẹp
https://thcsthannhantrung.forum-viet.net
NgôQuyền
MemBer cấp 1
MemBer cấp 1
NgôQuyền

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeFri Apr 30, 2010 10:07 pm

tất nhiền rồi em gái
anh đẹp trai mừ
rose
ngocbg
MemBer cấp 4
MemBer cấp 4
ngocbg

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeTue May 04, 2010 6:15 pm

tuy chua thay aquyen nhung chac anh xiu trai lam cute
iamhuyen
iamhuyen

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeWed May 05, 2010 10:35 am

hôm nào mang USB đi trộm ảnh anh Quyền cho mọi người :P
https://thcsthannhantrung.forum-viet.net
ngocbg
MemBer cấp 4
MemBer cấp 4
ngocbg

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeMon May 10, 2010 12:31 pm

1234 smack
ngocbg
MemBer cấp 4
MemBer cấp 4
ngocbg

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitimeMon May 10, 2010 12:32 pm

ko bit anh quyen nha ta xau hay dep zai nhi 1234
Sponsored content

Nhật ký không tên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký không tên   Nhật ký không tên I_icon_minitime

Nhật ký không tên
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tình thương không lời cha dành cho con!!
» Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis
» Ai là người trẻ con nhất lớp mình ta ???
» Học tiếng Nhật - Top Globis
» Ai là người des đẹp nhất trong rum mình